Recent Changes

Wednesday, July 27

  1. page ส่ง mind mapping edited ... 2. ด.ช.ทศพร สนทด เลขที่ 7 3. ด.ช.ปรีดี สีขาว เลขที่ 3 ... เลขที่ 33 {ygpcnns_New-Sheet.jp…
    ...
    2. ด.ช.ทศพร สนทด เลขที่ 7
    3. ด.ช.ปรีดี สีขาว เลขที่ 3
    ...
    เลขที่ 33 {ygpcnns_New-Sheet.jpg}
    {ygpcnns_New-Sheet.jpg}

    (view changes)
    10:32 pm
  2. page ส่ง mind mapping edited ... 3 . เด็กหญิงบุราณี งามผล เลขที่ 19 {xvih64m_New-Sheet.jpg} {ygpcnns_New-Sheet.jpg} ด.ช.อภ…
    ...
    3 . เด็กหญิงบุราณี งามผล เลขที่ 19
    {xvih64m_New-Sheet.jpg}
    {ygpcnns_New-Sheet.jpg} ด.ช.อภิวิชญ์ เตชะคงคาด.ช.กลุ่มที่ 13
    1.ด.ช.อภิวิชญ์ เตชะคงคา เลขที่ 6
    2. ด.ช.ทศพร สนทด เลขที่ 7
    3. ด.ช.ปรีดี สีขาว เลขที่ 3
    4. ด.ญ.ศิรดา ทองแท้ เลขที่ 33 {ygpcnns_New-Sheet.jpg}

    (view changes)
    10:30 pm
  3. page ส่ง mind mapping edited ... 3 . เด็กหญิงบุราณี งามผล เลขที่ 19 {xvih64m_New-Sheet.jpg} {ygpcnns_New-Sheet.jpg} ด.ช.อภ…
    ...
    3 . เด็กหญิงบุราณี งามผล เลขที่ 19
    {xvih64m_New-Sheet.jpg}
    {ygpcnns_New-Sheet.jpg} ด.ช.อภิวิชญ์ เตชะคงคาด.ช.
    (view changes)
    10:16 pm
  4. file imgres.htm uploaded
    10:10 pm
  5. 10:09 pm

Saturday, July 9

  1. page ส่ง mind mapping edited ... 2.ด.ช.วทัญญู ทองแก้ว เลขที่ 4 {งาน.jpg} กลุ่มที่ 6 7 1.ด.ญ.นฤนาถ ทองแผ่น เลขที่ 31 2.ด…
    ...
    2.ด.ช.วทัญญู ทองแก้ว เลขที่ 4
    {งาน.jpg}
    กลุ่มที่ 67
    1.ด.ญ.นฤนาถ ทองแผ่น เลขที่ 31
    2.ดญ.ณัฐธิดา เผือกพงษ์ เลขที่ 28
    3.ด.ญ.พัชรา พันวิชัย เลขที่ 33
    {2365.jpg}
    กลุ่มที่ 78
    1เด็กหญิง ชลธิชา เรืองฤทธิ์ เลขที่ 18
    2เด็กหญิงสุชาดา ช่างตีทอง เลขที่ 23
    3เด้กหญิงวิมลวรรณ สมใจ เลขที่ 21
    {2540.jpg}
    กลุ่ม 89
    1.ด.ญ.จิตรกัญญา ม้วนไทยสง. เลขที่25
    2.ด.ญ.ขนิษฐา อนนศรี เลขที่ 24
    3.ด.ญ.สุภาวิณี พบอาชา เลขที่38
    {คอมพิวเตอร์.jpg}
    กลุ่มที่ 910
    1.เด็กหญิงณัฐณิชา บุญมี เลขที่ 11
    2.เด็กหญิงเจนจิรา ปั้นเทียน เลขที่ 14
    ...
    4.เด็กหญิงอรวรรยา ย่านส้ม เลขที่ 13
    {xvi5di2_New-Sheet.jpg}
    กลุ่มที่ 1011
    1.เด็กหญิงจุฑามาศ เทพแดง เลขที่ 15
    2.เด็กหญิงธัญญรัตน มีแฟง เลขที่ 30
    3.เด็กหญิงบุปผา แท่นทอง เลขที่ 32
    {nuk.jpg}
    กลุ่มที่ 1112
    1 . เด็กหญิงศิริพร พรมเสนา เลขที่ 36
    2 . เด็กหญิงอุษา แก้วเมือง เลขที่ 16
    (view changes)
    7:49 pm
  2. page ส่ง mind mapping edited ... {ch.jpg} กลุ่มที่ 5 1.ด.ญ.จุฑามาศ ศรีสำราญ เลขที่17 เลขที่ 17 2.ด.ญ.ลลิตา ชีสังวรณ์ เล…
    ...
    {ch.jpg}
    กลุ่มที่ 5
    1.ด.ญ.จุฑามาศ ศรีสำราญ เลขที่17เลขที่ 17
    2.ด.ญ.ลลิตา ชีสังวรณ์ เลขที่20เลขที่ 20
    3.ด.ญ.สุกัญญา ไพโรจน์ เลขที่22เลขที่ 22
    {อินเตอร์เน็ต.jpg}
    กลุ่มที่่6กลุ่มที่่ 6
    1.ด.ช.วิษณุ ศรีจันทร์ดี เลขที่5เลขที่ 5
    2.ด.ช.วทัญญู ทองแก้ว เลขที่4เลขที่ 4
    {งาน.jpg}
    กลุ่มที่6
    ด.ญ.นฤนาถ
    กลุ่มที่ 6
    1.ด.ญ.นฤนาถ
    ทองแผ่น
    ดญ.ณัฐธิดา
    เลขที่ 31
    2.ดญ.ณัฐธิดา
    เผือกพงษ์
    ด.ญ.พัชรา
    เลขที่ 28
    3.ด.ญ.พัชรา
    พันวิชัย เลขที่ 33
    {2365.jpg}
    กลุ่มที่6กลุ่มที่ 7
    1เด็กหญิง ชลธิชา เรืองฤทธิ์ เลขที่18เลขที่ 18
    2เด็กหญิงสุชาดา ช่างตีทอง เลขที่23เลขที่ 23
    3เด้กหญิงวิมลวรรณ สมใจ เลขที่21เลขที่ 21
    {2540.jpg}
    กลุ่ม6กลุ่ม 8
    1.ด.ญ.จิตรกัญญา ม้วนไทยสง. เลขที่25
    2.ด.ญ.ขนิษฐา อนนศรี เลขที่ 24
    3.ด.ญ.สุภาวิณี พบอาชา เลขที่38
    {คอมพิวเตอร์.jpg}
    กลุ่มที่7
    เด็กหญิงณัฐณิชา
    กลุ่มที่ 9
    1.เด็กหญิงณัฐณิชา
    บุญมี เลขที่ 11
    เด็กหญิงเจนจิรา

    2.เด็กหญิงเจนจิรา
    ปั้นเทียน เลขที่ 14
    เด็กหญิงมยุเรศ

    3.เด็กหญิงมยุเรศ
    สิงห์โคก เลขที่ 12
    เด็กหญิงอรวรรยา

    4.เด็กหญิงอรวรรยา
    ย่านส้ม เลขที่
    {xvi5di2_New-Sheet.jpg}
    กลุ่มที่8
    เด็กหญิงจุฑามาศ
    กลุ่มที่ 10
    1.เด็กหญิงจุฑามาศ
    เทพแดง เลขที่15
    เด็กหญิงธัญญรัตน
    เลขที่ 15
    2.เด็กหญิงธัญญรัตน
    มีแฟง เลขที่30
    เด็กหญิงบุปผา
    เลขที่ 30
    3.เด็กหญิงบุปผา
    แท่นทอง เลขที่32เลขที่ 32
    {nuk.jpg}
    กลุ่มที่9กลุ่มที่ 11
    1 . เด็กหญิงศิริพร พรมเสนา เลขที่ 36
    2 . เด็กหญิงอุษา แก้วเมือง เลขที่ 16
    (view changes)
    7:46 pm

Wednesday, July 6

  1. page ส่ง mind mapping edited ... เด็กหญิงบุปผา แท่นทอง เลขที่32 {nuk.jpg} กลุ่มที่9 1 . เด็กหญิงศิริพร พรมเสนา เลขที่ 36 …
    ...
    เด็กหญิงบุปผา แท่นทอง เลขที่32
    {nuk.jpg}
    กลุ่มที่9
    1 . เด็กหญิงศิริพร พรมเสนา เลขที่ 36
    2 . เด็กหญิงอุษา แก้วเมือง เลขที่ 16
    3 . เด็กหญิงบุราณี งามผล เลขที่ 19
    {xvih64m_New-Sheet.jpg}

    (view changes)
    11:00 pm
  2. 10:59 pm
  3. page ส่ง mind mapping edited ... เด็กหญิงอรวรรยา ย่านส้ม เลขที่ 13 {xvi5di2_New-Sheet.jpg} กลุ่มที่8 เด็กหญิงจุฑามาศ เทพแด…
    ...
    เด็กหญิงอรวรรยา ย่านส้ม เลขที่ 13
    {xvi5di2_New-Sheet.jpg}
    กลุ่มที่8
    เด็กหญิงจุฑามาศ เทพแดง เลขที่15
    เด็กหญิงธัญญรัตน มีแฟง เลขที่30
    เด็กหญิงบุปผา แท่นทอง เลขที่32
    {nuk.jpg}

    (view changes)
    10:50 pm

More